Soko la Kabandima

Nunua mazao, mifugo, na tofali moja kwa moja kwa bei za sasa — au kodisha gari/lori kwa usafirishaji wa mzigo wako. Bidhaa na bei zinazoonekana hapa ni halisi, zinatoka moja kwa moja kwenye rekodi za biashara.

Chagua Unachotafuta

Jinsi Inavyofanya Kazi

1. Chagua Bidhaa

Angalia bei na hisa halisi, ongeza kwenye kikapu chako.

2. Weka Agizo

Jaza jina, namba ya simu, na mahali — au tuma kupitia WhatsApp moja kwa moja.

3. Timu Yetu Ithibitishe

Tutakupigia simu kuthibitisha agizo na malipo (fedha taslimu au simu wakati wa kupokea).